หน้าหลัก
อเมริกันฟุตบอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
เบสบอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
บาสเกตบอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ไอซ์ ฮอกกี้
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ฟุตบอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
เทนนิส
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
มอเตอร์สปอร์ต
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
อีสปอร์ต
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ปาเป้า
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ออสซี่ รูลส์
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
กอล์ฟ
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
การแข่งม้า
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
คริกเก็ต
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ศิลปะการต่อสู้แบบผสม
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
มวย
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
วอลเลย์บอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
รักบี้
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
แฮนด์บอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
สนุกเกอร์
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
หน้าหลัก
ไอซ์ ฮอกกี้
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ฟุตบอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
เทนนิส
แมตช์
การแข่งขัน
ผู้เล่น
ช่อง
ผู้ให้บริการ
แฮนด์บอล
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
เพิ่มเติม
อเมริกันฟุตบอล
เบสบอล
บาสเกตบอล
Motor Sports
อีสปอร์ต
ปาเป้า
ออสซี่ รูลส์
กอล์ฟ
การแข่งม้า
คริกเก็ต
ศิลปะการต่อสู้แบบผสม
มวย
วอลเลย์บอล
รักบี้
สนุกเกอร์
แมตช์
การแข่งขัน
ทีม
ช่อง
ผู้ให้บริการ
ไอซ์ ฮอกกี้
>
Slovakia Cup - Preliminary สตรีมมิ่งสดและตารางทีวี
Slovakia Cup - Preliminary
แมตช์
ลีกของฉัน
ชิงแชมป์โลก
เอ็นเอชแอล
Slovakia Cup - Preliminary แมตช์
August 26
12:00
1
2
T
Senica
Povazska Bystrica
1
2
3
4
ET
T
12:00
Senica
Povazska Bystrica
August 28
11:30
1
2
T
Kezmarok
Brezno
1
2
3
4
ET
T
11:30
Kezmarok
Brezno
12:00
1
2
T
Dolny Kubin
Novy Jicin
1
2
3
4
ET
T
12:00
Dolny Kubin
Novy Jicin
September 1
11:00
1
2
T
Kezmarok
Brezno
1
2
3
4
ET
T
11:00
Kezmarok
Brezno
September 3
11:30
1
2
T
Novy Jicin
Povazska Bystrica
1
2
3
4
ET
T
11:30
Novy Jicin
Povazska Bystrica
12:00
1
2
T
Brezno
Ziar nad Hronom
1
2
3
4
ET
T
12:00
Brezno
Ziar nad Hronom
12:00
1
2
T
Rimavska Sobota
Levice
1
2
3
4
ET
T
12:00
Rimavska Sobota
Levice
12:00
1
2
T
Novy Jicin
Povazska Bystrica
1
2
3
4
ET
T
12:00
Novy Jicin
Povazska Bystrica
12:00
1
2
T
Rimavska Sobota
AquaCity Pikes
1
2
3
4
ET
T
12:00
Rimavska Sobota
AquaCity Pikes